TradeCore Simamia biashara yako Tayari una akaunti? Ingia

Tengeneza Akaunti Yako ya TradeCore

Tujulishe wewe ni nani, biashara yako ni ipi, kisha tutengeneze utambulisho wa risiti yako.

Hatua ya 1 / 3
1
Akaunti
2
Biashara
3
Mazingira ya Kazi

Taarifa za akaunti

Taarifa hizi zinahusu akaunti yako. Nenosiri litahifadhiwa na Django kwa usalama; hatuombi uiweke sehemu nyingine.

Taarifa za biashara

TIN ni hiari kwa jaribio. Eneo, jina la biashara na simu ya biashara ni muhimu kwa wasifu na risiti.

Risiti na Utambulisho wa Biashara

Onyesho la Nembo
Ongeza nembo yakoPNG, JPG au WEBP. Hiari, unaweza kuiweka baadaye kwenye Mipangilio.
Ujumbe huu utaonekana chini ya risiti. Unaweza kuubadilisha baadaye.
Itatumia simu ya biashara
Dokezo la Jaribio: TIN, nembo, kauli mbiu na barua pepe ya biashara ni hiari. Unaweza kuendelea bila hayo na kuyakamilisha baada ya kuingia.

Jina la biashara

Eneo la biashara

JARIBIO LA SIKU 30
Mmiliki—
Simu—
Aina ya Biashara—
TINHaijatolewa
POS ya TradeCore na usimamizi wa biashara
TRADECORE Simamia biashara yako kwa urahisi. Mauzo, stoo, wateja na ripoti kwenye mfumo mmoja.
Usimamizi wa stoo na mauzo wa TradeCore
UDHIBITI WA BIASHARA Jua kinachoendelea kwenye biashara. Angalia mauzo, faida na activity bila kupoteza muda.
Dashibodi na ripoti za TradeCore
BIASHARA MOJA Data yako. Biashara yako. Akaunti yako inabaki na mazingira yake ya biashara.